"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องไฟโชว์ที่หน้าปัด city 2016 ครับ

ขอสอบถามครับ พอกดปุ่ม Start เพื่อเปิดระบบไฟในรถ จะมีไฟแจ้งเตือนที่หน้าปัด เป็นรูปเครื่องยนต์ พวงมาลัย และ ไฟเบรคมือสีเหลือง ค้างไว้ พอกดปุ่ม Start เครื่อง ไฟเหล่านี้จะหายไป ไม่ทราบว่าผิดปกติรึป่าวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอสอบถามครับ พอกดปุ่ม Start เพื่อเปิดระบบไฟในรถ จะมีไฟ ...
ballbi123 โพสต์เมื่อ 19/10/2016 23:02

ดับหมดปกติครับ ถ้าค้างตลอดนี้ผิดปกติครับ เข้า0ด่วน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปรกติครับแต่ถ้าสตาร์ทแล้วไม่ดับ คือผิดปรกติครับ

ก่อนสตาร์ทถ้าดวงไหนเคยติดทุกครั้ง แล้วหายไปแสดงว่าหลอดขาดครับ

พอสตาร์ทแล้วต้องดับหมด ยกเว้นไฟเตือนเบรกมือ ถ้าไฟเตือนดวงไหนยังติดแสดงว่าอุปกรณ์นั้นๆมีปัญหา ให้ไปตรวจสอบซ่อมแซม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host