"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

น้ำมันเครื่องซึมออกมาจากบล๊อคหัวเทียน น่าจะปะเก็นรั่ว ต้องเปลี่ยนอะไรครับ

i-dsi ปี2005 น้ำมันเครื่องซึมออกมาจากบล๊อคหัวเทียน น่าจะปะเก็นรั่ว ต้องเปลี่ยนอะไรครับ และราคาประมาณเท่าไรครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซีลประเก็นฝาใหม่ก็หายแล้วครับ ไหนๆก็ถอดออกมาแล้วตั้งวาล์วด้วยเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมยังไม่ได้ เปิด เช็คเลย เดียว ลองเปิดฝาดู

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host