"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนยางยี่ห้อไหนดี ขอบ 16

พอดีจะปลี่ยนยางครับ รถเป็น city 2012 SV ขอบ 16 ครับ
จะเปลี่ยนยาง รบกวนแนะนำทีครับ ถ้าขนาดเดิมเป็นตัวไหนดี 185/55R16
หรือถ้าเปลี่ยนเป็น 195/50R16 จะกระด้างไปไหมครับ อยากให้เกาะถนนมากขึ้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอตามด้วยครับ พอดีเลง goodyear assurance triplemax ไว้ หน้ายาง 195/50 r16 มีใครเคยใส่ไหมครับ กระด้างจากเดิมมากไหมรับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host