"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอมถามกระจกหน้ารถแตก

สอบถามเพื่อนๆสมาชิกครับ หลังจากห่างหายไปนาน พอดีรถผมโดนหินตรงกระจกหน้าแตกเป็นแฉกประมาณ 9 แฉกเนื่องจากอีก 4 วันผมจะกลับบ้านต่างจังหวัดเลยกลัวว่าขับไปแล้วจะร้าวเพิ่ม เลยโทรหาประกันเพื่อเคลมกระจกใหม่ ประกันก็ออกใบเคลมเรียบร้อยโดยให้ไปเคลมที่ร้าน ป๊อบ ออโต้กลาส แหลมฉบัง แต่ผมกลัวว่าหลังจากเปลี่ยนกระจกใหม่จะมีปัญหารั่วซึม ลมเข้า เลยเอาไปซ่อมเองที่ร้านหมอกระจก โรงโป๊ะ แบบหยอดเรซิ่น ค่าเสียหาย 1700 บาท ก็เรียบร้อยดี อยากสอบถามเพื่อนๆว่าให้ผมปล่อยให้ใบเคลมหมดอายุไปเลยหรือเคลมเปลี่ยนใหม่ให้คู้มไปเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host