"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

**เปลี่ยนมอเตอร์ใบปัดน้ำฝน city 2006 **

เนื่องด้วยใบปัดน้ำฝนมีอาการใช้ไม่ได้เป็นบางเบอร์ เช่น เบอร์สามค้าง เบอร์หนึ่งหยุดนิ่งสนิท ให้ทางอู่เช็คแล้วเป็นที่มอเตอร์ก้านใบปัดน้ำฝนเสีย เช็คของใหม่ก็ราคาเกือบ 5 พัน เลยต้องหาอะไหล่เชียงกงมาใส่แทน ในราคายกชุด 1000 บาท (แล้วแต่ร้านอาจจะมีถูกกว่านี้สีก 800)

แล้วก็ไปใส่ยกชุดเลยครับ

ส่วนค่าแรงแล้วแต่ร้านนะครับสอบถามก่อนทำล่ะกัน หวังว่าข้อมูลนี้จะเป็นประโยชน์นะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host