"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนฟิวส์city เอง

ช่วยหน่อยคะ พอดีรถหนูฟิวส์ขาด ไฟในเก๋งเลยไม่ติดไม่รู้ว่าฟิวส์ตัวไหน หนูเอาไฟส่องเท้าออกแล้วสายไปโดน ได้ยินเสียงฟิวส์ขาด ไฟทุกอย่างติดหมดยกเว้นไฟในเก๋ง ขอรูปด้วยนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดูในคู่มืิรถเลยคะมีรายละเอียดบอกอยู่ ทำตามได้เลยเพราะดูคู่มือทำเองเหมือนกันคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปิดดูคู่มือ หรือไม่ก็ดูที่ฝากล่องฟิวส์ครับ จะมีตำแหน่งฟิวส์ตรงไหนฟิวส์อะไรชัดเจน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host