"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนขอ H Drive รีวิว หน่อยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/9/2016 13:40 โดย Aung-Pao

มีใครใช้ H Drive รุ่นอะไรบ้างครับ
รบกวนขอรีวิวหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเพิ่งไปจัด HDrive S Spec มาครับ

ความรู้สึก แน่น+หนึบมากจริงๆครับ
แต่ มันเด้งๆๆๆๆ ตามเพื้นถนนบ้านเราที่มันช่างไม่ดีเอาซะเลย
(ปรับจากร้าน หน้า16 หลัง18)

ตอนนี้อยู๋ในช่วง Run-in ครับ
....
...
..
.
.
ผมลองปรับ หน้า14 หลัง12
ต่อไปก็ หน้า12 หลัง14
และตอนนี้ หน้า10 หลัง12 (จบละครับ)

ล้อ17" ยางDunlop 205 45/17 ครับ

ถ้าเพื่อนๆคนไหนใช้ ช่วยมารีวิวหน่อยนะครับ
อยากทราบว่าปรับเท่าไรกัน เด้งๆๆๆๆ เหมือนกันมั้ย!!!!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host