"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

city 2013 เวลาเบรคกระทันหันจะมีเสียงดังครืดดดดด ผิดปกติหรือไม่ครับ

city 2013 เวลาเบรคกระทันหันจะมีเสียงดังครืดดดดด ผิดปกติหรือไม่ครับ

เสียงเหมือนอะไรจะหัก กลัวมันจะเบรคแตกครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# noh-ss!w-I

เป็นเหมือนกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นสัญญาณเตือนว่าเบรคใกล้หมด หรือควรไปเจียร์จานเบรคครับ

น่าจะกึ๊กๆ ๆๆๆ ๆๆ ป่าว เป็นระบบเบรค ABS ถ้ากระทืบเบรคกระทันหันแล้วระบบนี้ทำงานจะดังแบบนี้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host