"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเกี่ยวกับการซื้อรถมือ 2 ครับ

พอดีอาทิตย์หน้าจะไปซื้อรถมือ 2 ครับ โดยส่วนตัวก็ดูรถมือ 2 ไม่เป็นครับ แต่มันมีความจำเป็นที่ต้องออกรถมือ 2 จริงๆคับ เลยอยากถามว่าถ้าออกมาแล้ว แล้วนำไปให้ศูนย์ตรวจเช็ครถให้ได้ไหมครับ แล้วถ้าได้มันจะมีค่าใช้จ่ายอะไรบ้างคับ รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ

ปล.รถ  2 ปี วิ่ง 2 หมื่นกว่าโล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host