"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลองเช็ค คอยเย็น ดูยังครับ ว่ารั่วหรือป่าว ผมเคยประสบกับตัวเองคือ b quick จะล้างตู้แอร์ โดยเครื่องมือพิเศษของเขา
ผมก้เลย ถามว่าถ้าล้างแล้วแอร์ไม่เย็น ผมเสียตังค์ฟรี ใครรับผิดชอบ สุดท้ายยอมเอากล้องมาส่องให้ผม .....เจอคอยเย็นรั่วบริเวณด้านล่าง เนื่องจากน้ำขังแล้วทำให้ผุ .....สุดท้ายเปลี่ยนคอยเย็น ....จบครับเย็นเหมือนเดิม /คอมแอร์ไม่น่าพังง่ายๆ นะครับ รถผมปี 06 เปลี่ยนคลัชแค่ชุดเดียว 2 แสนกว่าโล ครับ แอร์ยังเย็นจนหนาวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host