"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มอเตอรปัดน้ำฝน

รถผมซิตี้ 2009 เมื่อวานปัดอยู่ดีๆๆ หยุดซะ มีเสียงดัง เมือเช้าเข้าอู่แถวรามอินทราช่างบอกมอเตอร์เสีย ต้องจ่าย 4500 เบิกศูนย แพงไหมคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฮื้มลองหามือสองเชียงกว่าดีกว่าไหมครับ ที่จริงของผมก็เป็น ตอนนี้ใช้ได้สองเบอร์ แต่ยังไม่ซ่อมเลยยังไม่รู้ราคาแต่ว่าเชียงกงน่าจะมีนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณคับ เสียงดังมาก ผมเลยซ่อมหมดไป 4500 ตัวเบาไป

ล่าสุด ซ่อมไป 9500 บาทคับ เป็นมอเตอรปัดน้ำฝน  4800บาท และคอลล์หัวเทียน สี่่ตัวๆละ1200หมดไป 4800บาท พร้อมเปลี่ยนกรองแก็ส 300

ขายคอลหัวเทียนตัวเก่าคับ สองพันบาท

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host