"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องไฟเตือนเครื่องยนต์ความร้อนสููงค่ะ

ไฟเตือนเครืองยนต์ความร้อนสูง  ปกติเวลาเราสตาร์ท ไฟจะขึ้นสีฟ้า  แล้วขับไปสักพักจะดับไปเองใช่ไหมคะ
แต่ 2-3 วันมานี่  เวลาสตาร์ท ไฟเตือนไม่ขึ้นเลยค่ะ  ไม่ทราบว่าจะเป็นอะไรไหมคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขับๆไปก็ไม่มีไฟเตือนนะคะ  ยังไงก็จะลองเช็คหม้อน้ำอีกทีค่ะ  ขอบคุณที่มาตอบคร่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สงสัยต้องไปศูนย์จริงๆ.  ขอบคุณที่มาตอบค่ะ

city ปี2016 ค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host