"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สะแตนเลสยางปัดน้ำในชอบเลื่อนออก

ขอสอบถามหน่อยคับ ผมเปลี่ยนยางปัดน้ำฝนใหม่เปลี่ยนเฉพาะแค่ยาง ผมสังเกตุดูที่สแตนเลสที่ยางปัดน้ำฝนของผมตรงส่วนปลายไม่มีรอยยั่กที่ไว้สำหรับล็อกกับยางปัดน้ำฝนทำให้เวลาใช้งานสแตนเลสจะเลื่อนหลุดออกมาตลอด ใครเป็นแบบผมบ้าง และแก้ไขยังไง city 2012
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host