"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

วันนี้มา Mo ไฟท้ายให้กับ น้อง zx กันคับ

สวัสดีพี่ทุกคนนะคับ ผมเคยสอบถามตามร้านต่างๆว่ามีใครแต่ง หรือโมไปท้ายน้องzxได้ใหม ส่วนมากไม่มีคนทำ วันนี้เลยมาจัดเองเลยคับ

เริ่มจากถอด ออกมาผ่าโคมก่อนคับ เป้าหมายทำโคมดำ ใส่led ข้างในตามที่ผมชอบคับ

และนี้เป็นเม็ดไฟคับ

เดี๋ยวมาอัฟต่อนะคับ ให้กำลังใจ และขอคำแนะนำด้วยคับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำได้ไง....ยอดมากๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สุดยอดดดดดดด

ตอบกลับ 26# took1

ครั้งแรกมันยังไม่ลงตัวคับ
ครั้งต่อไปจะเอาให้เป๊ะกว่านี้คับ
มีบางแถวที่ขอบโคมบังอยู่
รอบต่อไปจัดใหม่ค๊าบบบ

คะแนนความสวยงาม 8 ความตั้งใจ 10 เต็มครับ

ตอบกลับ 24# foreverjuk

สไตร์เหลือน City2014 เลยครับ แต่นั่นเป็นแบบเส้นบาร์

ตอบกลับ 21# Ball007

ตอบกลับ 20# SoDaZaaaaa

5555555
เอาจนได้

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/8/2016 11:28 โดย ANUCHAR

แก้ไขครั้งสุดท้ ...
ANUCHAR โพสต์เมื่อ 1/8/2016 11:19

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host