"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

zx เครื่องเล่นไม่อ่านแผ่นขึ้ยแทร็ค01

สวัสดีทุกๆท่านนะครับ เพิ่งใด้zx06มาเมื่อวาน ทดสอบเอาแพ่นใส่มันไม่ยอมอ่านแผ่น ขึ้นแทร็ค01ตลอด
(เป็นแผ่นไรท์)สาเหตุเกิดจากอะใรหรอครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟล์นามสกุลอะไรเหรอ   ที่มันขึ้นแท็ก 01แสดงว่ามันอ่านแล้ว  แต่มันอ่านไฟนามสกุลที่ไรท์มาไม่ได้มากกว่า  ให้ใช้ .MP3  .wave  ดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# FAST7478 ขอบคุณมากครับ เป็นอย่่างที่ท่านบอกครับ สรุปยกชุดใหม่แล้วครับท่าน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host