"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอคำแนะนำครับ จะซื้อHONDA CITY TYPE Z 1.5EXI ปี 2000 มือ2

กำลังจะตัดสินใจซื้อHONDA CITY TYPE Z 1.5EXI ปี 2000 ติดแก๊ส LPG ราคาประมาณ125,000
รถใช้ไป140,000กว่ากิโล อยากทราบว่ารถรุ่นนี้มีข้อดี ข้อเสียยังไง แล้วเวลาไปดูรถต้องเช็คส่วนไหนเป็นพิเศษมั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถในเล่มจดทะเบียนกี่มือแล้วคับ ถ้ามากกว่า2มือขึ้นไปวิ่งแค่แสนกว่าโลไม่ใช่แน่ๆคับเพราะรถรุ่นนี้เท่าที่เหนหลายๆท่านใช้ยุรถจะวิ่งประมาณสองแสนปลายขึ้นไปคับ ส่วนราคารถติดแก๊สขายแสนสองผมว่ามันแพงคับ ถ้ารถติดแก๊สราคาต้องประมาณ90,000
*ถ้าคุณจะซื้อรถเต้นราคาจะประมาณนี้คับส่วนไมล์เต้นจะกอให้เหลือน้อยคับ  ถ้าอยากได้รถถูกไหนๆก็จะซื้อมือสองยุแล้วผมแนะหาดูในเน็ตเทียบเลยคับ 6-7หมื่นยังมี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช้อยู่ค่ะ ประหยัดน้ำมันดี ใช้เบนซินเดิมๆค่ะ รถไม่จุกจิกค่ะ จะขายหลายทีแล้ว ทำใจไม่ได้ กลัวได้รถไม่ดีกว่านี้ เพราะงบไม่มาก บวกเสียดายเงินที่ไปเป็นหนี้ 55555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host