"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

โทษที ไม่เกี่ยวกับรถ (เวปนี้มีไวรัสไหม)

เข้ามาทีไรเครื่องดับรีสตาร์ทใหม่ทุกครั้งเลย
ใช้เครื่องPC . Win8 ยิ่งเข้าไม่ได้เลย ป้องกันไวรัสขึ้นมาเตือนว่าเวปนี้มีไวรัสต้องรีบกออก
ใช้โน๊ตบุ๊ค XP ดับบ่อย บางครั้งก็ไม่ดับ
อยากเข้ามาหาความรู้ ต้องเสี่ยงเอา
รบกวนด้วยไม่รู้จะเข้าห้องไหน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาข้อความที่มันเตือนมาดูหน่อยครับ และบอกสเปกคอมมาด้วยครับ  เพราะผมก็เข้ามาเวปนี้บ่อย  แต่ก็ไม่เจอปัญหาใดน่ะครับ   ผมก็ใช้ Kaspersky anti virus แท้  และ windows 7 ultimated        ถ้าจะให้ฟันธง ผมว่าคอมพิวเตอร์น่าจะมีปัญหาเรื่องไดร์เวอร์ หรือ plug in มากกว่า  เพราะเวลามันโหลดอะไรหนักๆมันจะขึ้นเป็นจอฟ้า แล้วก็ต้องรีสตาร์ทใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host