"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

#ครัช คอมแอร์ ฮอนด้า ซิตี้ ปี 2009

เมื่อวานเอารถไปล้างแอร์... ช่างบอกว่า ครัชคอมแอร์ มีเสียงดังแล้วนะ ใกล้หมดอายุ และคงใช้ได้อีกไม่นาน
ช่างแนะนำให้เปลี่ยน เลยถามราคาว่าเท่าไร?? ช่างบอกว่า 2,000฿ โอ้ววว แม่เจ้าาาา... มันแพงจุงงง
จะรบกวนสมาชิกหน่อยครับว่า จะหาซื้อครัช คอมแอร์ได้ที่ไหน??? All new City 2009 ครับ....ไปถาม
ร้านอะไหล่ บอกมีแต่ของโตโยต้า ขายชุดละ 1,100฿ เลยคิดว่าถ้าจะซื้อมาแล้วเอาไปให้บีควิก หรือร้านเปลี่ยนให้
น่าจะถูกกว่า ....มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อวานเอารถไปล้างแอร์... ช่างบอกว่า ครัชคอมแอร์ มีเ ...
xwoonsen โพสต์เมื่อ 13/6/2016 10:56

ลองแวะถามร้านแอร์ดูหลาย ๆ ร้านก่อนครับ พร้อมเปลี่ยนราคามันไม่เท่ากันครับ แต่ประมาณ 1500 - 2000 คราบผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อวานเอารถไปล้างแอร์... ช่างบอกว่า ครัชคอมแอร์ มีเ ...
xwoonsen โพสต์เมื่อ 13/6/2016 10:56

ลองนี้ก่อนครับ http://www.hondacityclub.com/boa ... p;extra=#pid1890148

ขอบพระคุณทุกท่านคร๊าบบบบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host