"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

city96 จะเปลี่ยนยางรองแท่นเครื่องRBIดีไหมคุณภาพเป็นยังไง

city96 จะเปลี่ยนยางรองแท่นเครื่องRBIดีไหมคุณภาพเป็นยังไง

เวลารถติดขยับทีละนิด สั่นมากเลยครับยิ่งเปิดแอร์นี่คนในรถรู้สึกเลยถามราคายางศูนย์แล้วจะเป็นลม
ราคายางแท่นเครื่องหน้า 656บาท  หลัง 1852บาท  ซ้าย 1833บาท ขวา 3492บาท
รวมแล้วมีหน้ามืดครับ เลยหาข้อมูลมีของ RBI ราคา
แท่นเครื่อง : [RBI] ตัวซ้าย 500.- / ตัวขวา 500.- / ตัวหน้า 250.- / ตัวหลัง 550.-
รวมแล้ว 1800 เอง
ใครเคยใช้ยี่ห้อนี้บ้างเป็นยังไงใช้ได้ประมาณกี่หมื่นโล
ของเดิมติดรถแตกลายงาแข็งเป็นหินเลยครับ อาจเพราะรถเก่าเก็บหลายปี
ไม่ขาดไม่ทรุด แต่แข็งเป็นหินเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host