"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

น้องใหม่ครับ หาที่ซ่อมช่วงล่าง

สวัสดีครับ
น้องใหม่ ซิตี้ 2010 ครับ
ช่วงล่างมีปัญหา กระด้าง ขึ้นกระดกที กระแทกแรงมาก
เข้าใจว่าโช๊คน่าจะไปแล้ว กับพวกลูกยาง ลูกหมาก ประมานนี้ครับ
อยากหาอู่ดีๆทำแล้วจบ สำหรับ ซิตี้ ครับ
ใน กทม ได้หมดครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอแอบดูข้อมูลด้วยนะครับ
รถปีเดียวกันเลย อาการก้อเหมือนกัน ผมว่าจะลองเช็คราคาช่วงล่างทั้งหมดดูก่อน ว่าแพงแค่ไหน
ผมก้อรอคำแนะนำจากสมาชิกเหมือนกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอแอบดูข้อมูลด้วยนะครับ
รถปีเดียวกันเลย อาการก้อเหมือนกัน ผมว่าจะลองเช็คราคาช่วงล่างทั้งหมดดูก่อน ว่าแพงแค่ไหน
ผมก้อรอคำแนะนำจากสมาชิกเหมือนกันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host