"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนสอบถาม ซิตี้03ไฟหน้าไม่สว่าง

ผมใช้ซิตี้03 ฟิล์ม80 ไฟหน้ารถไม่สว่างเลยครับแก้ไขอย่างไรดี ตอนขับผมลองเทียบไฟกับรถคันอื่นดูแล้วนะทำไมเราเห็นไฟรถคันอื่นสว่างกว่าไฟรถตัวเอง ลองเปลี่ยนหลอดสองครั้งแล้วเหมือนเดิม ท่านไหนเคยแก้หรือเคยเจออาการนี้ มีวิธีแก้ไขหรือแนะนำไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host