"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามวิธีปิดกล้อง ปิดเซ็นเซอร์ และเสียงแจ้งเตือนตอนถอยหลังรถนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/5/2016 13:05 โดย beetaken

Honda Ctiy V+ ครับ พอดีจะนำรถยนต์ไปสอบเพื่อทำใบขับขี่ และเจ้าหน้าที่เขามีแจ้งเตือนมาว่าให้ปิดเซ็นเซอร์ ปิดกล้องและปิดเสียงนะครับ

เจ้าหน้าที่เขาแนะนำมาว่า เอาเทปสีเข้มปิดเซ็นเซอร์พอ

ขอบคุณมากครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host