"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

การเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ City ZX 2007

สอบถามผู้รู้ในกลุ่มครับ ในการเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ผมใช้น้ำมันเกียร์ CVT ของ Honda ครับ ในการเปลี่ยนต้องมีไส้กรองน้ำเกียร์ด้วยไหมครับ หรือว่าเปลี่ยนได้เลยครับ รบกวนด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วสอบถามเพิ่มเติม ตัวใส้กรองน้ำมันเกียร์ต้องเปลี่ยนต้องไหนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับผม

เปลี่ยนฟลายวิลก็ต้องเปลี่ยนกรองเกียร์ด้วยใช่มั้ยคาบ ขอบคุณมากครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host