"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าเปลี่ยนน้ำมันเครื่องสังเคราะห็100รวมกรองและตั้งวาวล์ล้างลิ้นปีกผีเสื้อ เท่าไหร่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ที่อู่ใช้ น้ำมันเครื่องยี่ห้ออะไรครับ แล้วตั้งวาวล์ล้างลิ้นมีรับประกันให้ไหมครับถ้าไปทำมาแล้วเครื่องสั่นหรือรอบเดินเบามีปัญหา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องขอบคุณที่ให้ความสนใจนะคับ ทางอู่มีน้ำมัน เกรด ส ...
garage@home โพสต์เมื่อ 12/5/2016 17:25

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host