"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เพื่อนๆเคยเอา Honda city 2010 ไปทำเบอะหนังที่ร้าน วิชัยการช่าง ลาดพร้าว 80 ไหมครับ

เพื่อนๆเคยเอา Honda city 2010 ไปทำเบอะหนังที่ร้าน วิชัยการช่าง ลาดพร้าว 80 ไหมครับ ใครมีข้อมูลเกี่ยวกับร้าน วิชัยการช่าง ลาดพร้าว รบกวนขอ ความเห็น ขอข้อมูลด้วยน่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ที่ผมลองสอบถามกับทางร้านคล่าวๆ เบอะหนังเเท้เเนปป้าทั้งคัน ราคา 30000 บาทครับ ใช้เวลาในการติดตั้ง 3วัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/5/2016 11:28 โดย foreverjuk

โฮ๋  แพงจัง  ผมเคยเห็นร้านที่ติด ตจว.

หนังเทียม 6500โรงงาน 12,000หนังแท้100%14,000

อาจจะเเพงน่ะครับ เพราะเป็นหนังเเนปป้าเเท้ เกรดเดี่ยวกับรถ BMW เเละทางร้านมีอีก ราคาครับ 17000 เเต่จะเป็นเเบบผสมครับ ส่วนที่เบาะสัมผัสกับคนนั่งจะเเป็นหนังเเต่ เเต่ด้านข้าง ด้านหลังเบาะเป็นหนังเที่ยม

เคยเมื่อ 5 ปีก่อน(คันเก่า) ติดเบาะหนังเทียม ทิ้งรถไว้ประมาณ 3 วันครับ
โดยรวมราคาก็ถือว่ากลางๆ ไม่สูงจนเกินไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host