"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ฟิล์ม 3เอ็ม คริสตันไลน์กันแดดดีไหม

ใครติดอยู่บ้างครับ เห็นว่าเป็นฟิล์มใสสีอ่อนๆ เรื่องการกันความร้อนเป็นยังไงบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใครติดอยู่บ้างครับ เห็นว่าเป็นฟิล์มใสสีอ่อนๆ เรื่อง ...
myzall โพสต์เมื่อ 4/5/2016 13:59

ไม่เคยติดรุ่นนี้ อ่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เคยใช้แต่รุ่น FX (ฟิล์มไม่ปรอท) กับ FXR (ฟิล์มปรอท)
ก็ป้องกันแสง ความร้อนโอเคเลยครับ

ใช้ดีครับแต่ราคาอาจจะสูงไปนิดนึง แล้วแต่งบบประมาณนะครับ ตอนนี้มีฟิล์มเซรามิคที่ใส และกันความร้อนพอกันแต่ราคาเบากว่า สนใจก็โทรมาสอบถามได้ครับ 0846857921

คุณภาพฟิล์มตามราคาครับ ตัวนี้รอบคันหมื่นกว่าบาท กันร้อนถือว่าดีเลย ผมติดอยู่กับซีวิคเวลาจอดตากแดดไม่ร้อนเท่าซิตี้(จอดข้างๆกัน)

ผมใช้ฟิล์ม bf max ครับรอบคัน 12,00 ใสหล่อๆกันร้อนดีมากๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host