"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องเปลี่ยนโช๊คหลังครับ เปลี่ยนที่ไหน ยี่ฮ้ออะไรรุ่นไหนดีครับ

สอบถามเรื่องโช๊คหลังครับ ถ้าต้องเปลี่ยนจะเปลี่ยนเป็นยี่ฮ้อไหนรุ่นไหนดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองหาข้อมูลของ H-Drive ดูครับ ร้านแถว ถนนศรีนครินทร์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าอยาก upgrade กว่าโช๊คเดิม ก็ KYB New SR
หรือถ้าประหยัดลงมาก็ KYB Excel-G ครับ

เทพกว่านี้ก็ต้องไปสตรัทเลยครับ

ถ้าอยากได้ฟิลลิ่งคล้ายๆเดิมแนะนำ kayaba new SR

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host