"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของเรา ปี 2008 มีปัญหาเดียวกันเลยค่ะ ศูนย์แจ้งราคาซ่อมมาประมาณหมื่นบาทค่ะ ใครพอมีอู่แนะนำมั๊ยคะ  อยู่สระบุรีค่ะ ส่วนตัวขับอย่างเดียวไม่มีความรู้เรื่องรถเลย เสียเงินกะศูนย์ไปก็เยอะแล้ว มาคราวนี้ไม่ค่อยไหวอ่ะค่ะ  รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host