"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เคยเปนครับเปิดไฟเปิดแอร์โคตรสะอึกกระชาก ผมเปลี่ยนหัวเที่ยน คอยล์ใหม่หมดหายครับ พร้อมตังวาล์ว ล้างปีกผีเสื้อ ยางแท่นเครื่องแท่นเกียร์ สายพานหน้าเครื่องเปลี่ยหมดเงียบกริบเลยท่าน ฟลายวิลก่เปลี่ยนที่หายคือเสียงดังตอนเปิดแอร์ครับผมเปลี่ยนของนอกที่เปนแบบมีฝาปิดตรงสปริง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ส่วนมากรถใช้แก๊สครับ มันร้อนคอยล์รั่วมันร้อนครับเปลี่ยนแต่หัวที่เสียได้ครับ หัวที่มีคราบเขม่าหรือรอยแตกมันจะลาโลกแล้วครับ ของเทียนอย่าใช้เลยเดวก่เสียอีก เอาของศุนดีกว่าเจ็บแต่จบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ท่าน serm92002 รถท่านวิ่งเยอะมากเคยทำไรกับเกียร์บ้างยังครับ ของผม 130000 หวั่นๆๆเหมือนกันเรื่องเกียร์

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host