"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอคำแนะนำร้านทำสีรถยนต์ดีๆในพื้นพิ้นที่ กทม. ปทุมธานี ครับ

ขอคำแนะนำร้านทำสีรถยนต์ดีๆในพื้นพิ้นที่ กทม. ปทุมธานี ครับ
เนื่องด้วยแมวที่ไหนไม่ทราบมากัดกันบนรถผมทำให้มีรอยทั้งคันเลยครับเลยอยากเคลมสีรอบคันกับอู่ที่ทำดีๆ เนื่องจากเคยเคลมรอบคันกับศุนย์มาครั้งนึงแล้วเมื่อ 2-3 ปี ที่ผ่านมาแต่ศุนย์ทำได้ค่อนข้างห่วยมากครับ ต้องเข้าไปเก็บงานหลายรอบ+ใช้เวลานาน จึงขอรบกวนพี่ๆน้องๆแนะนำร้านที่ทำสีดีๆ และที่สำคัญใช้เวลาไม่นาน พอจะมีบ้างมั้ยครับเพราะต้องใช้รถทุกวันที่บ้านไม่มีรถคันเดียวครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# MadokuS
ขอโทษนะค่ะ ตอนนี้ทำสีไปรึยังค่ะถ้ายังไม่ได้ทำมาที่แสนไพศาลเซอร์วิสได้นะค่ะ
ที่อู่มีบริการ ซ่อมเครื่องยนต์ ช่วงล่าง เบรค คลัตช์ เกียร์
รับวางเครื่อง เคาะ ปะผุ ทำสี ซ่อมตัวถังรถยนต์ด้วยค่ะ
อู่อยู่เลียบทางด่วนฝั่งตรงข้ามมหาวิทยาลัยเวสเทิร์น
โทร. 06-28298987,09-55137931 ช่างแสน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# MadokuS

น้าแจ่มเลยครับ azc

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host