"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถใหม่มีฟิล์มแถมยี่ห้อที่ไม่รู้จัก ไม่อยากได้เลยทำยังไงดี

เซลให้ฟิล์มแถมเป็นยี่ห้ออะไรไม่รู้ครับไม่รู้จักเลย จะทำยังไงดีไม่อยากได้เลย ขอไม่เอาและมาติดเองได้มั๊ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เซลให้ฟิล์มแถมเป็นยี่ห้ออะไรไม่รู้ครับไม่รู้จักเลย ...
Zakai89 โพสต์เมื่อ 21/1/2016 22:28

ได้ครับ  หรือขอเพิ่มเงินอัพเกรดเป็นยี่ห้อที่เราต้องการ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถามเซลล์ได้เลยครับ ว่า up เงินเพิ่ม เปลี่ยนเป็นยี่ห้ออื่นได้มั้ย จ่ายเพิ่มกี่บาท
แต่ถ้าต้องจ่ายเพิ่มแพงเกินไป ก็อย่าไปจ่ายครับ
สู้เราไม่เอาฟิล์มที่แถม ให้เขาแถมอย่างอื่นทดแทน แล้วมาติดเองข้างนอก ก็ได้ครับ
ลองเปรียบเทียบราคาดูครับ

ลองขอเปลี่ยนดูครับ ตอนนั้นผมก็ขอเปลี่ยนได้เอาของลามิน่ามา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host