"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City MC2012 เติม Coolant ผิด Type จะเป็นอะไรไหมครับ?

เติม Type 1 ไปเกือบ 1 ลิตรเเน่ะครับ เพราะตอนนั้นนํ้าในกระป๋องมันเกือบหมดเลย ตํ้ากว่า Minimum
ตอนหลังมาเปิดคู่มือเเละเขาบอก Type 2 เท่านั้น เลยกังวลครับว่าจะมีปัญหาหรือเปล่า

ขอบคุณทุกคําตอบครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host