"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามแนวทางการซ่อมครับ City zx ปี 08 ชนหนักมาครับ

รถผมประสบอุบัติเหตุครับ หลับในชนแบริเออร์ด่านทหาร ขอทราบแนวทางการซ่อมให้ประหยัดที่สุดหน่อยครับ ตอนนี้รถยังผ่อนอยู่ครับ พอดีซื้อมือสองมา
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# SoDaZaaaaa

ประกันชั้น 2 เองครับ ของคุ้มภัย เขาจ่ายค่าเสียหายให้คู่กรณีครับ แต่รถผมต้องซ่อมเอง เลยอยากถามแนวทางว่าซ่อมประมาณเท่าไหร่ มีอะไรที่พอลดค่าใช้จ่ายได้บ้างครับ แนะนำทีครับ ไม่อยากโดนอู่เชือดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนจอดหลังจากชนรถยังติดเครื่องอยู่ครับ ผมดับเครื่องเข้าเกียร์ p ได้ปกติ แต่พอรถลากเอาไปไว้ที่โรงพัก ผมไปเช็คอีกที เกียร์ขยับไปตำแหน่งอื่นไม่ได้แล้วครับ สถานะเกียร์ D กระพิบครับ

ตอบกลับ 6# ANUCHAR

ขอบคุณครับ ตอนนี้ภาวนาให้เครื่องไม่เป็นอะไรครับ ไม่งั้นคงหนักหน้าแน่ๆ แค่นี้ก็หนักพอแล้วภาระหลายทางครับ

ตอบกลับ 5# FAST7478

ขอบคุณมากครับผม

ตอบกลับ 9# noth1

ขอบคุณมากๆครับ ใจผมก็คิดไว้เช่นนั้นครับ

ตอบกลับ 10# SoDaZaaaaa

ขอบคุณมากๆครับ คงต้องเป็นไปตามที่ทุกท่านเสนอมาครับ เพราะจะหาเงินก้อนไปซ่อมทีเดียวผมแย่แน่ๆครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host