"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอสอบถามหน่อยครับ เกียวกับช่วงล่างหน่อยครับ

รถผม city ปี 13 ตัว SV ลงแม็คขอบ 17 แต่ปัญหาคือพอเวลาบรรทุกคนในรถ 4 คนเวลาขึ้นสะพาน ขึ้นเนิน จะได้ยินเสียงดัง คลืดๆ เหมือนอะไรครูด ไม่ทราบว่า สาเหตุนี่เกิดจะอะไรหลอครับ รบกวนผู้ที่รู้ช่วยตอบหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยางครูดซุ้มล้อแล้วครับ   ลองก้มลงไปดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถผม city ปี 13 ตัว SV ลงแม็คขอบ 17 แต่ปัญหาคือพอเวลาบรรทุก ...
doraamonxx โพสต์เมื่อ 28/12/2015 00:21

ยางคลูดกับ ซุ้มล้อ แก้โดยเสริม ยูริเทนรองสปริง 20 มม.ให้สูงขึ้นครับ หาซื้อมือสองมาใส่ก็ได้ ในขายดี.คอม ก็มี

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host