"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แบตเตอรี่เสื่อมครับ ผมเคยเป็น ตอนเครื่องเย็นสตาร์ทติดง่าย พอเครื่องร้อนไปจอดซื้อของและก็ดับเครื่อง สักพักสตาร์ทรถใหม่ไม่ติดครับต้องรอประมาณ 20 -30 นาทีถึงจะสตาร์ทติดครับ พอเปลี่ยนแบตเตอรี่ใหม่ อาการดังกล่าวหายไปเลยครับ ปกติดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host