"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หาข้อมูลก่อนเข้าครับพวกน้ำยาล้างเครื่อง เติมหัวฉีด ต่างๆที่่เค้าเสนอมาไม่ต้องใส่ครับ กรองแอร์ กรองน้ำมันเครื่องไม่ต้องเปลี่ยนทุกรอบเค้ามีระยะเวลาเปลี่ยนครับ เบรกไม่ต้องเซ็คทุกรอบลดค่าแรงถอดล้อลงได้เกือบ400 ล่าสุดผมไปเช็ค 70000 แค่ 1800กว่าบาทรวมเปลี่ยนน้ำมันเบรกด้วยครับ จากตอนแรกแจ้งมา 3000เกือบ4000 ผมตัดออกหมด อีกเรื่องซื้อพวกกรองต่างๆมาเปลี่ยนเองประหยัดกว่าเยอะครับ ลองหาข้อมูลดูน่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host