"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City MC 2012 อะไรชอบพังคับ ประกันกำลังจะหมด

ตามชื่อกระทู้เลยครับ

รถผมกำลังจะหมดประกันปีหน้า อีกไม่นานอยากจะเคลมให้ครบๆ โดยรวมรถผมใช้ได้ดีไม่มีงอแงเลยครับ

เห็นศูนย์บอกว่าโช๊คหลังชอบรั่ว ซึ่งพอไปเช็ค เออ จริงหวะ เพิ่งสั่งเครมไป

อยากทราบว่าเพื่อนมีเคลชิ้นไหนอีกเปล่าครับ

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซีลหน้า กับซีลท้ายครับ สาเหตุยังไม่แน่นอนครับ ถ้าน้ำมันเริ่มเยิ้มต้องตรวจเช็คดีๆ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host