"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าเป็น max ที่มีราคาสูงกว่าของเดิมที่ติดรถมา  ควรจะต้องแจ้งประกันด้วยนะครับ
เขาจะได้ประเมินว่า จะต้องจ่ายเบี้ยเพิ่มมั้ย แต่ที่ผมเคยแจ้งมา ก็ไม่ต้องจ่ายเพิ่มครับ
เผื่อไว้เวลาที่จะต้องเคลมหากเกิดความเสียหายขึ้นมา
ประกันจะได้จ่ายให้ไม่เกินราคาตามที่เราแจ้งเอาไว้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host