"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถ้าเปลี่ยน แม็กรถ City CNG 2013 ประกันจะหลุดไหมครับ

ถ้าเปลี่ยน แม็กรถ City CNG 2013 ประกันจะหลุดไหมครับ

ประกันตัว Ultimate care อะครับ

พอดีอยากเปลี่ยนแม็กใหม่ครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประกัน ...
ongptnjp โพสต์เมื่อ 16/12/2015 08:25

ไม่หลุดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าเป็น max ที่มีราคาสูงกว่าของเดิมที่ติดรถมา  ควรจะต้องแจ้งประกันด้วยนะครับ
เขาจะได้ประเมินว่า จะต้องจ่ายเบี้ยเพิ่มมั้ย แต่ที่ผมเคยแจ้งมา ก็ไม่ต้องจ่ายเพิ่มครับ
เผื่อไว้เวลาที่จะต้องเคลมหากเกิดความเสียหายขึ้นมา
ประกันจะได้จ่ายให้ไม่เกินราคาตามที่เราแจ้งเอาไว้ครับ

ขอบคุณครับ

[quote]ถ้าเป็น max ที่มีราคาสูงกว่าของเดิมที่ติดรถมา  ควรจะต ...
Chai_ladprao โพสต์เมื่อ 16/12/2015 13:25 [/quo
    ใช่ๆครับ เปลี่ยนหรือติดตั้งอะไรมาเพิ่ม ต้องแจ้งประกันให้ทราบด้วยครับ เช่น ติดตั้ง สเกร์ต ติดฟิล์ม(ในกรณีที่ไม่แถมฟิล์มมา)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host