Image Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image HostImage Hosted by CompGamer Image Host

Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เชิญลงชื่อร่วม กิจกรรม happy new year & ครบรอบ 14 ปี Hondacityclub

อัพเดท รายชื่อผู้เข้าร่วมงาน happy new year & ครบรอบ 14 ปี Hondacityclub

ใครยังไม่ได้ตัดสินใจ รีบด่วนนะครับ ห้องพัก+ ของรางวัล มีจำนวนจำกัด

ตกหล่นท่านใด แจ้งด้วยนะคราบ  ช่วงนี้เบลอ 555+

ผู้ที่มีรายชื่อ กรุณาแจ้งไซด์เสื้อด้วยคราบ

คันที่ 1 พี่เบ็น + พี่อ้อย    XL + L
*คันที่ 2  กวาง + จี้   XL + M  ส้ม
*คันที่ 3 น็อต + ...   XL  ส้ม
*คันที่ 4 วุด + นุ่น    L + M  ส้ม
*คันที่ 5 แอร์ + กร  XL + XL  แดง
**คันที่ 6 พี่ตั้ม + พี่ออด + ครอบครัว   XXL = 3 ตัว S = 1 เขียวเรืองแสง
*คันที่ 7 ม่อน + ...     L  
คันที่ 8 ปู + แอน  086 385 9816  XL + M = 2
*คันที่ 9 เอ็กซ์ + เนียน  XXL + XL + L
คันที่ 10 เปิ้ล + เบิร์ด   XL + M
*คันที่ 11 กัส + ...    XL + S
**คันที่ 12 ลุงอ๊อด สระบุรี  XXL + L
คันที่ 13 บอล007 +ครอบครัว   L = 2 + M  เขียวน้ำทะเล
คันที่ 14 เอส ฝั่งธน + ...  M + S
*คันที่ 15 เล็ก + หญิง คันที่ 1   XL = 2 ฟ้า
*คันที่ 16 เล็ก + หญิง คันที่ 2   L + M  ฟ้า
คันที่ 17 มนัส + ครอบครัว   L + M + S  น้ำเงิน
คันที่ 18 บุง + ครอบครัว   L + M + S
*คันที่ 19 อ๋อง + ...  XL + L
*คันที่ 20 เติ้ง + ...   L + M
คันที่ 21 หนึ่ง + ดา  M + M  เขียว
คันที่ 22 โส+อ้อ   M + S
คันที่ 23 utac + ...  L = 2 แดง คอกลม +M เหลือง + M  + L ชมพู   คอวี 3 ตัว
คันที่ 24 น้องเปรี้ยง + ...  L + S
คันที่ 25 จิ๊ป + เทียน ครอบครัว  M = 2
คันที่ 26 น้องก้อย คันที่ 1  083-5599002
คันที่ 27 น้องก้อย คันที่ 2   M  = 6 ตัว  ส้ม
**คันที่ 28 เอ๋ จอมมาร บูรพา + น้องปุ้ย  XL + M   แดง
คันที่ 29  เอ๋ + น้อง  XL + L + L
*คันที่ 30  โบ้ + หมี่ อยุธยา L + L +พ่อ แม่ พี่เบ็น  XL + L   2  ห้อง
คันที่ 31 สมาชิกใหม่ จ.สุราษฯ  M = 1 + S = 3 รวม  4 ท่าน  2  ห้อง
*คันที่ 32 เอ็กซ์ VIP เพชรบุรี + หนิง   L + M
*คันที่ 33 เอกโม + นุ้ย + อชิ    XXL + L + S  ส้ม
คันที่ 34 น้องอ้วน + ครอบครัว  L + M + S
*คันที่ 35 น้องใหม่ คันที่ 1
*คันที่ 36 น้องใหม่ คันที่ 2

สั่งเสื้อ  อย่างเดียว
1. น้องพัช  S + L  ส้ม
2. โบ้  XL + M
preecha sangnapa  L  = 2 ตัว

กิจกรรม happy new year & ครบรอบ 14 ปี Hondacityclub   
วันเสาร์ที่ 16 - อาทิตย์ที่ 17 ม.ค.59
สถานที่พัก  โรงแรม ซีซัน พาเลส หัวหิน
สถานที่ จัดเลี้ยง เย็น  ร้าน บ้านทะเลหัวหิน ติดชายหาดหัวหิน

พบกับกิจกรรมต่าง ๆ มากมาย สำหรับสมาชิก hondacityclub ทุกรุ่น ภายในงาน เช่น แลกเปลี่ยนความรู้เรื่องรถ, ของแต่ง DIY เล็ก ๆ น้อย ๆ , ติดสติกเกรอ์คลับ , ถ่ายภาพร่วมกินริมชายหาดหัวหิน และที่สำคัญ สำหรับท่านที่ต้องการ เช็คสภาพรถด้วยเครื่องมือทันสมัย เครื่องแสกน ECU ลบโค็ด  รีเซ็ตกล่องใหม่ให้รถเริ่มจำค่าใหม่ ล้างขยะ ให้ระบบ ECU ทำให้รถของท่าน มีประสิทธิ์ภาพเพิ่มขึ้นเหมือนตอนออกรถใหม่  ทั้งหมดนี่เพียง คันละ 200 บ. เท่านั้น ( รถที่เข้าแสกนและรีเซ็ต ต้องไม่ ได้ติดกล่องกล่องแต่งคันเร่ง หรือกล่องจูนต่าง ๆ และต้องไม่ติดแก๊ส ระบบ OBD  นะครับ ถ้าระบบหัวฉีดทั่วไป ทำได้ครับ )

กำหนดการ  ( อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ ตามความเหมาะสม )

16 ม.ค.59

08.00 น. นัดพบที่จุดลงทะเบียน และติดสติกเกอร์ นัมเบอร์รถ กันที่ ปั๊มเชลล์ บริเวณ ถ.พระราม 2  เลยวงแหวน กาญจนาภิเษกและออกคู่ขนานแรก จะเจอปั๊มเชลล์

08.45 น. ออกเดินทางสู่ อ. หัวหิน  จ.ประจวบฯ อาจมีแวะตามจุดต่าง ๆ ตามทาง

13.00 น. เดินทางถึง โรงแรม ซีซัน พาเลส หัวหิน  เช็คอิน พักผ่อนตามอัธยาศัย

16.00 น. รถมารับบริเวณ โรงแรม ซีซัน ฯ  พาไปสู่ ร้านบ้านทะเล หัวหิน (ทางไปเขาตะเกียบ ) เล่นน้ำ เดินถ่ายภาพ ได้ตามอัธยาศัย

18.00 น. เริ่มงาน กิจกรรม happy new year & ครบรอบ 14 ปี Hondacityclub  จับฉลากแลกเปลี่ยนของขวัญปีใหม่  สลับกับแนะนำสมาชิก ใหม่ - เก่า และร้องเพลง การแสดงต่าง ๆ

22.00 น. รถรับจากร้าน กลับที่พัก โรงแรม ซีซัน ฯ  พักผ่อนตามอัธยาศัย ใครจะกินต่อก็เชิญริมสระน้ำ ใครจะเสี่ยงโชค ก็เชิญชั้น 3 ห้องอยาบมุข

17 ม.ค.59

07.00 - 09.30 น. เชิญ รับประทานอาหารเช้าบุปเฟ่ ABF + ข้าวต้ม ฯลฯ

11.30 น. เช็คเอ๊า ออกจากที่พัก  เดินทางไปสักการะ อุทยานราชภักดิ์  และ ไหว้พระ วัดห้วยมงคล  + ตลาดน้ำหัวหิน

16.30 น.  เดินทางกลับ กทม. โดยสวัสดิภาพ

คชจ. และสิ่งที่ได้รับ  1 คัน 2 ท่าน  ราคาคันละ 1,990 บ. + เด็กไม่เกิน 6 ขวบ ฟรี , 7 - 12 ขวบ 450 บ.  +เพี่มบุคคลที่ 3 ผู้ใหญ่ แบบมีที่นอนเสริม 950 บ. /แบบไม่มีที่นอนเสริม เตรียมเครื่งนอนมาเอง 650 บ.

รับเสื้อที่ระลึก กิจกรรม happy new year & ครบรอบ 14 ปี Hondacityclub  ท่านละ 1 ตัวฟรี พร้อมรับ สติกเกอร์ 14 ปี HCC ฟรี

อาหาร เย็น แบบบุปเฟ่ทะเลเผา ฯลฯ  อาหารเช้า บุปเฟ่ ABF + ข้าวต้ม ฯลฯ ทุกมื้อ รวมน้ำดื่ม และ มิ๊กเซอร์

การลงทะเบียนจอง  กรุณาลงชื่อ เบอร์โทร จำนวนผู้ร่วมเดินทาง และ ไซร์เสื้อ โดยด่วน

*การโอนเงิน โอนได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป จนถึง 30 ธ.ค.58 สามารถโอนได้ที่

1. ธ.กสิกรไทย 6 5 0 - 2 - 0 2 4 0 - 6 8  อดิศักดิ์  ช่างต่อ   สาขา บิ๊กซี สายไหม

2. ธ.กรุงเทพ  1 8 7 - 0 8 2 - 7 3 9 9 อดิศักดิ์  ช่างต่อ ออมทรัพย์ สาขา รามอินทรา กม.4

3. ธ.ไทยพาณิชย์  4 0 2 - 0 0 5 3 4 3 – 5 อดิศักดิ์  ช่างต่อ   สาขา บิ๊กซี สายไหม

โอนแล้วกรุณาแจ้ง วัน เวลา จำนวนเงิน ธ.ที่โอน ในกระทู้ด้วยนะครับ

ท่านใดมี วิทยุสื่อสาร เครื่องแดง ช่อง 71 เหมือนเดิมคราบ / ใครไม่มีก็จัดหานะคราบ ของคลับมีไม่น่าพอคราบ

เบื้องต้นจองที่พักและอาหารไว้สำหรับผู้เข้าร่วมกิจกรรมไว้ 100 ท่าน สนใจรีบแจ้งความประสงค์โดยด่วนคราบ

เพิ่มเติม พี่เบ็น 089-1090091

โรงแรม ซีซัน พาเลส หัวหิน

ร้าน บ้านทะเล หัวหิน

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น้อมภักดี ภูวนัย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี

Email : adisak007@yahoo.com / admin@hondacityclub.com

LINE ID : benz_hondacityclub  / Facebook : http://www.facebook.com/benz.hondacityclub
Tel. 089-1090091 ( True Move H )  

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

อยากไปครับ เข้ามาแต่หาข้อมูล ไม่รู้จักใคร
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

อยากไปครับ เข้ามาแต่หาข้อมูล ไม่รู้จักใคร  ...
raktaley โพสต์เมื่อ 9/12/2015 09:02

ลงชื่อไปได้เลยคราบ

อยากไปครับ เข้ามาแต่หาข้อมูล ไม่รู้จักใคร  ...
raktaley โพสต์เมื่อ 9/12/2015 09:02

เชิญครับ คนเราต้องมีครั้งแรกครับ
ผมก็เป็นคน 1 ที่เข้ามาโดยไม่รู้จักใคร แต่ตอนนี้ได้รู้จักเพื่อนๆมากมาย และสนุกสนานครับ
อยู่แถวไหนหล่ะครับ จะได้แนะนำเพื่อนๆแถวๆนั้นได้ถูก

เชิญครับ คนเราต้องมีครั้งแรกครับ
ผมก็เป็นคน 1 ที่เข้ ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 9/12/2015 16:43

ใช่ครับ   พี่โสนี่ ครั้งแรกตอนอายุ 12 เลยนะครับ 555+

ใช่ครับ   พี่โสนี่ ครั้งแรกตอนอายุ 12 เลยนะครับ 555+ ...
benz โพสต์เมื่อ 9/12/2015 18:30

คือว่าหน้า ละอ่อน ครับ อิอิ

ไปรู้จักกันข้างหน้าครับ ผมก็เด็กใหม่เหมือนกันครับ

ผมก็ไม่ค่อยได้เข้ามาโพสต์ในนี้เลย แถมยังไม่ได้ขับ ฮอนด้าซิตี้ ซะอีก
อยากจะพาเด็ก (อายุ 10 ขวบ) ไปด้วย 1 คน
จะไปร่วมด้วยได้มั้ยครับ
^_____^

เบื้องต้นยกไปทั้งครอบครัวเหมือนเดิมครับพี่เบน ผู้ใหญ่ 3 เด็ก 1ครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host