"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หน้าปัดแสดงเกจน้ำมัน honda city 2014 ทำไมมันเป็นแบบนี้ล่ะครับ

ก่อนหน้านี้ผมก็เอารถไปล้างรถที่ ปตท.สนามเป้า ก็ปกติดีครับ จนตอนรับรถ สตาร์ทรถก็เกิดอาการแบบนี้ในคลิปอ่าครับ ผมก็ถามคนล้างว่า คุณเปิดกระโปรงหรือเปล่าเค้าบอกไม่ได้ยุ่งอะไรเลย รถผมใช้มา 6 เดือนกว่าๆ ไม่เคยลุยน้ำท่วมเลยสักครั้ง ทำไมเกิดอาการแบบนี้ขึ้นมาได้ครับ ต้องแก้ยังไง อ่าครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เหมือนมันช็อตๆ ยังไงไม่รู้คับ ตอบตามตรงว่าไม่ทราบเลย รถผมไม่มีจอแบบนี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host