"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
[quote author="tuktik"]อยากไปขัดเคลือบสีรถบ้างจัง[/quote]

เจ๊ตุ๊ก พี่เก๋บอก อยากให้เจ๊พาไปสปา ครับ

วี๊ดวิ้วววว ขอร้านอย่างในรูปนั้นเลยนะครับ เฮ่อ เฮ่อ  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
อันพี่ดีมีหนึ่ง ถึงจะน้อย
ดีกว่าร้อยโรคจิต ขี้อิจฉา

ขอบคุณคราบบบบบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขาดคนล้างรถง่ะ :wink:

เรียน เพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ

สิ่งที่ผมนำเสนอไปก็เพื่อให้เพื่อนสมาชิกได้ทราบถึงวิธีการดูแลรักษาสีรถอย่างถูกวิธี จะได้ทำเองได้บ้างนะครับ จะได้ดูแลกันให้สวยๆ เงางามอยู่ตลอดนะครับ สำหรับเพื่อนสมาชิกที่ต้องการจะใช้บริการกับทางเราละก็ ผมยินดีให้บริการนะครับ แต่สิ่งหนึ่งที่ผมอยากทำให้เป็นสิทธิพิเศษสำหรับเพื่อนสมาชิกคือส่วนลด หรือของแถมนะครับ ซึ่งในกรณีนี้ ผมต้องทำเรื่องเสนอไปยังสนญ. ก่อนนะครับว่า จะมอบส่วนลดได้หรือเป็นของแถมให้นะครับ แล้วได้ความยังไงจะมาแจ้งให้ทราบต่อไปนะครับ

ขอบคุณครับ

ไพบูลย์ car-lack68ram & ratchada

ไพบูลย์ และ วิชาญ คาร์แลค 68 รัชดา & เกษตร-นวมินทร์
โทร. 01-30-66-999, 05-935-6868

เยี่ยมมากเลยคับ รถผมสีดำด้วย ต้องดูแล ยิ่งกว่า 3 เท่า
ต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับรถ หรือปัญหาอื่น ๆ
ติดผมได้ที่เบอร์ 089-202-7100 คับผม...ยินดีให้ความช่วยเหลือ
Email : Zax@hondacityclub.com

ขอเป้น ล้าง ดูด ฝุ่น ซัก 100 บาท ไรงี้

ขอบคุณครับที่แนะนำ แต่ยังขาดคนล้างรถอยู่คร๊าบบบบ

เนื้อหาเป็นประโยชน์มากเลยครับ ตอนนี้กำลังหัดล้างเองอยู่ เคลือบเงาด้วย ประหยัดและยังตรวจสอบรอยที่เกิดขึ้นกับcityแสนรักของเราได้ด้วย

8-)

รถเราเคลือบสีแล้วอ่ะ เค้าห้ามใช้น้ำยาล้างแบบแรง ก็เลยให้แบบถูกๆเอา แล้วผ้าก็ใช้แบบธรรมดา ไม่ได้เป็นชามัวร์อ่ะไม่รู้ว่าตอนนี้คงมีแต่รอยแมวเต็มเลยอ่ะ
by BenZe' [The first member of HCC Thailand in Nan]
ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆชาว HCC ด้วยนะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host