"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมใช้ KYB New SR กับสปริงเดิมครับ ล้อ RPF1 15/195/55 +35
ขับใช้งานปกติ 60-90 นิ่งครับ ขึ้น-ลงสะพาน ไม่ยวบ
บนทางด่วน ซัด 120-140 ก็ยังนิ่งอยู่ครับ

ส่วนถ้าจัดคู่กับสปริงโหลด ผมว่ามิติของรถจะดูสวยขึ้นเยอะเลยครับ
แต่ผมขี้เกียจหยอดตอนขึ้นลานจอดรถในห้างครับ
ยังไงแล้ว ลองรอท่านอื่นๆมีรีวิวเพิ่มเติมได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host