"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1. มีบอกครับ ไม่กินเท่าไร ปรกติครับ 14 กิโลลิตร
2. เปลี่ยนไม่ได้ครับ กิ๊บล็อคคนล่ะตัวใส่กันไม่ได้ ต้องแปลงเยอะ
3.มีที่เสียบครับ
4.ถ้าเขาติดตั้งมาก็มีครับ (คนเดิม) แต่ปรกติไม่มีต้องไปใส่เซ็นเซอร์ถอยเองครับ
5. หน่วงดับครับ
6. ตอนนี้ปัญหาอะไรยังไม่มีครับ จะมีแค่เปลี่ยนอะไหล่ตามการใช้งานทั่วไป
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host