"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เกี่ยวกับการปรับปรุงช่วงล่าง

คือว่า รถผมเดิมๆ ปี 2010 VAT วิ่งเกือบ 140000 โลแล้วครับ ระยะหลังเริ่มกระด้าง อยากจะซ่อมบำรุงช่วงล่างใหม่ โดยอ้างอิงกับ สเปคเดิม ต้องทำการเปลี่ยนอะไรบ้างครับ งบประมาณเท่าไรครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำต่างๆ ล่วงหน้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าใส่ทุกอย่างเดิมๆหมด แล้วรถกระด้าง  ก็ต้องไปดูที่โช๊คทั้งสี่ต้นแล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นึกว่าไม่มีใครช่วยซะแล้ว ถ้าอย่างงั้นผมก้อต้องเตรียมเงินให้พร้อม สำหรับซื้อช๊อค อีกแล้ว
ขอบพระคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host