"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยด้วยคับรถมีเสียงดัง

รถผมซิตี้2004ติดเครื่องไม่เปิดแอร์มีเสียงดังปั้กๆๆแถวด้านหน้าเครื่องแล้วก็ฉุดเครื่องดับแต่ถ้าเปิดแอร์ไม่เปิดไรคับแต่ตอนติดเครื่องไว้ไม่เปิดแอร์
ท่อแอร์เย็นเจี๊ยบตลอดแล้วเสียงดังก็ตามมาเหมือนว่าแอร์ไม่ตัดแล้วตอนเช้าขับไปแอร์เย็นจนเป็นไอเลยคับแล้วลมแอร์ก็เบาลงด้วยตอนนี้ไม่กล้าใช้จอดอยู่คับรบกวนผู้รู้หน่อยนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสียงดังผมว่ามาจากเสียงวาวท์ต้องตั้งวาวไหม ส่วนระบบแอร์ต้องไปเช็คคอมแอร์กับมอเตอร์พัดลมแอร์ดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host