"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมเคยเป็นเครื่องสั่น และกระตุก แร่งไม่ขึ้นเข้าเช็คที่ศูนย์แจ้งว่าหัวฉีดตัน เปลี่ยนหัวฉีดหายเป็นปกติ  (  ผมใช้รถปี 11 ทางเจ้าหน้าที่ศูนย์ถ่ามว่าผมเติม E20 หรือ E85 หรือเปล่าผมไม่เคยเติม แสดงว่าน้ำมันแก๊สโซฮอลมีปัญหากับหัวฉีด ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้หรื่อไม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host