"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แก้ปัญหาเสียงดีงกึกๆ เวลาตกหลุมท้ายรถยังงัยคับ

เวลาตกหลุมหรือ ลูกระนาดจะได้ยินเสียงดังกึกๆ แถวเบาะหลัง ตอนนี้ไม่รู้สาเหตุคับ ไม่รู้ว่ามันดังมาจากไหน T_T
ใครมีวิธีแก้ไขแนะนำทีคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นตลอดเวลาตกหลุป่าวครับ อาจจะตัวล๊อคเบาะหลังไม่แน่น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ช่ายเลยคับ แก้ยังงัยอ่าคับ
[img][/img]

ลองดูอีกที่นะครับ ตัวยกรถกับประแจถอดล้อ เก็บดีหรือยัง ผมเคยเป็นดังข้างหลังไปเปิดดู ขันตัวยกรถไม่แน่นทำให้สั่นเวลาตกหลุมครับ

จัดการรื้อของท้ายรถออกให้หมดก่อนแล้วลองเช็คดูครับ ^^

ขอบคุณค้าพ ต้องไปรื้อดูละ
[img][/img]

ของผมก็เป็นครับแต่หายแล้วเข้าศูนย์ ช่างบอกว่าช่วงบอดี้ด้านล่างน๊อตมันหลวมตอนนี้หายแล้วครับ ยังงัยก็ลองดูนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host