"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอสอบถามหน่อยนะคับ

ผมกำลังจะซื้อ city zx ปี 07 ระบบ i-dsi ราคาเปิดที่ 215000 เลขไมล์ 9 หมื่นกว่าๆ
อยากจะทราบว่า  ราคาแพงไปใหมคับ แล้วรถรุ่นนี้ ระบบเกียร์ cvt จะมีปันหาใหมคับ รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีครับอยุ่ที่เท้าคนขับด้วย หัวเทียนแปดหัวคอยล์แปดหัวถ้ามันเสียหนักใจมากๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เครื่อง idsi ผมว่าสูงไปครับ

ตึงไปนิดครับราคานี้ เพราะมั่นใจว่าคุณต้องมาเสียเงินค่าติดแก๊สเพิ่มอีกแน่เครื่องรุ่นนี้กินน้ำมันสุดๆถ้าเป็นตัว vtex น่าเล่นกว่าครับราคานี้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host