"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รบกวนขอรายระเอียด รุ่น V หน่อยครับ เงินดาวน์ 30% ผ่อน 60 งวด
มีของแถมหรือส่วนลดอะไรบ้างครับ
email:worachai.sj@gmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวนขอ รายละเอียด ใบเสนอราคา  รุ่น V ครับ ดาวน์ 30%ไหวครับ
เน้น ประกัน พรบ เบาะหนัง ที่เหลือชอบส่วนลด
dome_ch1@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวนขอรายระเอียด รุ่น s at  หน่อยครับ เงินดาวน์ 15% ผ่อน 60งวด
มีของแถมหรือส่วนลดอะไรบ้างครับ

อยากได้โปรดีของแถมถูกใจต้องการของแถมแบบไหนจัดเลยครับ
ติดต่อเข้ามาเลยครับ ยินดีให้คำปรึกษา Tel:08-6971-0490/09-8428-7422 (Aครับ)
ลูกค้าต้องการของแถมอะไรจัดให้จัดหนัก

รบกวนขอรายระเอียด รุ่น sv+cvt ครับ เงินดาวน์ 500,000 ผ่อน 48 งวด
มีของแถมหรือส่วนลดอะไรบ้างครับ vongsupachai@gmail.com

ไม่ได้สนใจคนที่จะซื้อเลย หาซื้อที่อื่นก็ได้

สนใจ city sv+ สีน้ำเงิน เงินสด
ออกรถ ก.พ. 60
สิ่งที่ต้องการ
1. ประกันชั้น1+พรบ. (ซ่อมศูนย์)
2.lamina
3.เบาะหนัง
4.ของแถม

choyukae_v2@hotmail.com

สนใจ  City SV+AT ดาวน์ไม่เกิน 20%
อยากดูเรทผ่อน  72 งวด มีของแถมหรือส่วนลดอะไรบ้างครับ

yen_master@hotmail.com

ขอบคุณครับ

สอบถามได้ค่ะ

สอบถามได้ค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host